Skip to content

Darparwr data: Llywodraeth Cymru Ystadegau Gwladol Gorchmynion ildio meddiant yn ôl y prif reswm a blwyddyn

Wedi ei archifo (Saesneg yn unig) – Nid yw’n cael ei ddiweddaru mwyach.

None
[Lleihau]Procedure[Hidlo]
-
Procedure 1[Hidlo]
[Lleihau]Tenancy[Hidlo]
-
Tenancy 1[Hidlo]
[Lleihau]Landlord[Hidlo]
-
[Lleihau]Landlord 1[Hidlo]
-
[Lleihau]Landlord 2[Hidlo]
-
Landlord 3[Hidlo]
Measure1
Year[Hidlo]
[Lleihau]Possessions[Hidlo]
-
-
[Lleihau]Possessions 1
-
-
Possessions 2
[Lleihau]Action[Hidlo]
-
-
Action 1
Cliciwch yma i ddidoli2001-02Cliciwch yma i ddidoli2002-03Cliciwch yma i ddidoli2003-04Cliciwch yma i ddidoli2004-05Cliciwch yma i ddidoli2005-06Cliciwch yma i ddidoli2006-07Cliciwch yma i ddidoli2007-08Cliciwch yma i ddidoli2008-09Cliciwch yma i ddidoli2009-10Cliciwch yma i ddidoli2010-11
[Lleihau]All possession orders5,6205,8425,0585,0785,6484,8944,4224,2743,8153,416
All possession orders[Lleihau]Suspended and postponed possession orders4,0034,2433,5023,3973,9653,2522,6422,7252,5342,188
Suspended and postponed possession ordersSuspended possession orders[Lleihau]Total4,0034,2433,5023,3973,9651,2434764851,6811,708
TotalArrears3,9714,2143,4643,3663,9181,2064514531,6491,617
Anti-social behaviour30283831383417291548
Other210093831743
Postponed possession orders[Lleihau]Total.....1,3562,1662,240853480
TotalArrears.....1,3512,1002,177839471
Anti-social behaviour.....1353499
Other.....4312950
[Lleihau]Outright possession ordersOutright possession orders[Lleihau]Total1,6171,5991,5561,6811,6831,6421,7801,5491,2811,228
TotalArrears1,5621,5521,4801,6021,6001,5681,6741,4361,1881,111
Anti-social behaviour3843717264598910384106
Other1745719151710911

Metadata

HOUS1701: Possession orders

Statistical Directorate, Welsh Government

Diweddariad Nesaf: Nid yw’n cael ei ddiweddaru mwyach.Diweddariad Nesaf: Nid yw’n cael ei ddiweddaru mwyac

Housing, Possessions, Evictions, Orders, Tenancy, Arrears, Anti-social behaviour

Enw
HOUS1701