Neidio i'r cynnwys
Wrth i'r galw gynyddu ar gyfer ystadegau a data i fesur effaith y pandemig COVID19, mae rhaid i ni newid ein harferion casglu a rhyddhau data, gan ganolbwyntio ymdrechion ar ddadansoddiadau ac ystadegau blaenoriaeth. https://llyw.cymru/ystadegau-ac-ymchwil
Darparwr data: Llywodraeth Cymru Rheoli Gwybodaeth Mathau o leoliadau yn ôl awdurdod lleol a lleoliad
None
[Lleihau]MesurPresenoldeb pobl ifanc mewn lleoliadau prosiect a nifer y lleoliadau[Hidlwyd]
-
Mesur 1[Hidlo]
Cod Ardal[Hidlo]
BlwyddynDiwedd Blwyddyn Ariannol[Hidlwyd]
Measure2
Math o leoliadMath o leoliad a fynychwyd gan aelodau[Hidlo]
[Lleihau]Awdurdod lleol[Hidlo]
-
-
Awdurdod lleol 1
Cliciwch yma i ddidoliCanolfan ieuenctidCliciwch yma i ddidoliClwb ieuenctidCliciwch yma i ddidoliMewn ysgol neu golegCliciwch yma i ddidoliGwasanaeth ieuenctid symudolCliciwch yma i ddidoliSiop wybodaethCliciwch yma i ddidoliTîm ar wahân neu allgymorth
[Lleihau]Mae pob awdurdod lleol yng Nghymru226,191250,991238,28455,89686,15086,926
Mae pob awdurdod lleol yng NghymruYnys MônNi ddarparwyd unrhyw ddata ar gyfer 2016-17. Nid oes data ar gyfer aelodaeth, achredu a lleoliadau ar gael ar gyfer 2014-15 neu 2015-16. Mae data ar gyfer 2013-14 a ddefnyddir ar gyfer 2015-16..|Nid yw\'r eitem o ddata ar gael..|Nid yw\'r eitem o ddata ar gael..|Nid yw\'r eitem o ddata ar gael..|Nid yw\'r eitem o ddata ar gael..|Nid yw\'r eitem o ddata ar gael..|Nid yw\'r eitem o ddata ar gael
Gwynedd4,18323,1155,17651900
Conwy6,41416,7948,5003,84600
Sir Ddinbych41,46843,02218,29890004,318
Sir y Flint9,65741681911112192
Wrecsam5,0983,35212,172056,6003,385
Powys13,97414,6818,97200335
Ceredigion1,8142,0448,83803539,242
Sir Benfro8,69510,8627,349003,427
Sir Gaerfyrddin4,0537,92017,0691,3595762,665
Abertawe9,8986,0617,3772111,1637,956
Castell-nedd Port Talbot07,02522,32311,76505,769
Pen-y-bont ar Ogwr1587,7738,8501,9318,8660
Bro Morgannwg6,1768,2506,2012,66302,590
Rhondda Cynon Taf5,07314,37852,6470476401
Merthyr Tudful18,4543,406..|Nid yw\'r eitem o ddata ar gael9522654,956
Caerffili6,52112,9921,6731,8731,7919,367
Blaenau Gwent6,2556,4455,9871,99603,545
Tor-faen4,5134,6346,7511,1894,0802,400
Sir Fynwy35,2559,91218,13519,72115415,204
Casnewydd16,11216,1126,3352,9161,7052,916
Caerdydd20,64524,8018,1383,92506,881

Metadata

Teitl

Youth service - Projects and attendance by discrete location/venue/setting

Diweddariad diwethaf

10 Mehefin 2021 10 Mehefin 2021

Diweddariad nesaf

Mehefin 2022

Sefydliad cyhoeddi

Llywodraeth Cymru

Ffynhonnell 1

Casgliad data am y Gwasanaeth Ieuenctid, Llywodraeth Cymru

Cyswllt ebost

ystadegau.addysgol16@llyw.cymru

Dynodiad

Gwybodaeth reolaethol

Lefel isaf o ddadelfennu daearyddol

Awdurdodau lleol

Cwmpas daearyddol

Cymru

Cwmpas ieithyddol

Saesneg yn unig

Trwyddedu data

Gallwch ddefnyddio ac ailddefnyddio'r data hwn am ddim mewn unrhyw fformat neu gyfrwng, dan delerau'r Drwydded Llywodraeth Agored - gweler http://www.nationalarchives.gov.uk/doc/open-government-licence-cymraeg

Disgrifiad cyffredinol

The information presented here shows breakdown of total staffing levels in the Welsh Youth Service by local authority and working hours.

Casgliad data a dull cyfrifo

The information presented here is collected via annual returns from local authorities as at 31 March each year. Please refer to the guidance notes and data collection form for a description of the criteria for each question and details of the format in which the data are collected (see weblinks).

Amlder cyhoeddi

Blynyddol

Cyfnodau data dan sylw

For the 2010-11 and 2011-12 surveys, there has been a considerable amount of work on guidance and definitions to ensure a consistent approach between authorities, to clarify some known issues with earlier surveys, and to reflect current policy. As such, this dataset does not contain any direct comparisons with years prior to 2010-11, as it would provide an inaccurate picture in terms of qualitative outcomes and impact. Data for prior years can be found in the sub-folder ‘Data to 2009-10’.

In 2011-12 and 2012-13, Isle of Anglesey were unable to supply membership accurate estimates. For 2011-12 estimates have been brought forward from 2010-11. No data has been included for 2012-13.

Defnyddwyr, defnydd a chyd-destun

Please find this information in the related statistical publication, as per the given weblink.

Talgrynnu wedi'u ddefnyddio

None

Gwybodaeth am ddiwygiadau

Data prior to the last period covered have been revised since previously published. Revisions are marked in the data with an (r).

As these data also form part of other data collections, for example counts of properties which are compliant with the Welsh Housing Quality Standard, it is possible that the data will be subject to minor revision in due course. If necessary, for example where revisions are significant, these amendments will also be included in a revised formal release of data (see weblinks).

Ansawdd ystadegol

Please find more on this in the related statistical publication, as per the given weblink.
Note that the quality of the data collected through this survey continues to develop, as centrally we improve the guidance and definitions used within the survey, and locally youth services refine their management systems, which were purchased using funding from the Welsh Government revenue grant allocation for 2009-10, to ensure that all the data gathered for the audit is robust, current and accurate. Both of these issues impact upon the comparability of data from year to year.

Allweddeiriau

Youth service, Children, Young people, Workforce, Registered members, Contacts, Accreditations, Income, Expenditure, Settings, Projects

Enw

YTHS0016