Skip to content

Darparwr data: Llywodraeth Cymru Y prif weithlu yn ôl awdurdod lleol a'r math o staff

Wedi ei archifo (Saesneg yn unig) – Nid yw’n cael ei ddiweddaru mwyach.

None
[Lleihau]Qualifications[Hidlo]
-
[Lleihau]Qualifications 1[Hidlo]
-
Qualifications 2[Hidlo]
Year[Hidlwyd]
Measure1
[Lleihau]Staff[Hidlwyd]
-
Staff 1
[Lleihau]Local Authority[Hidlo]
-
-
Local Authority 1
[Lleihau]Total number of staffCliciwch yma i ddidoliTotal number of staff[Lleihau]Total number of full time equivalent staffCliciwch yma i ddidoliTotal number of full time equivalent staff
Cliciwch yma i ddidoliStaff: Management staffCliciwch yma i ddidoliStaff: Youth work delivery staff (core staff)Cliciwch yma i ddidoliStaff: Youth work delivery staff (short-term project workers)Cliciwch yma i ddidoliFull time equivalent staff: Management staffCliciwch yma i ddidoliFull time equivalent staff: Youth work delivery staff (core staff)Cliciwch yma i ddidoliFull time equivalent staff: Youth work delivery staff (short-term project workers)
[Lleihau]All Welsh local authorities1532,1123472,612152.2703.9202.21,058.2
All Welsh local authoritiesIsle of Anglesey3819933.012.05.020.0
Gwynedd913861536.013.04.023.0
Conwy105536810.014.03.027.0
Denbighshire2254312.015.64.021.6
Flintshire910401138.228.70.036.9
Wrexham12942513110.026.021.057.0
Powys127189112.026.24.042.2
Ceredigion1164211.05.31.98.2
Pembrokeshire98089710.030.06.046.0
Carmarthenshire53361995.030.515.050.5
Swansea2102181222.024.011.037.0
Neath Port Talbot101683321111.034.032.477.4
Bridgend104233710.08.517.035.5
Vale of Glamorgan17912921.018.58.027.5
Rhondda Cynon Taf12214022612.063.00.075.0
Merthyr Tydfil33913553.023.08.034.0
Caerphilly131995126310.049.031.090.0
Blaenau Gwent42320474.02.512.318.8
Torfaen57214915.09.57.321.8
Monmouthshire6851922.060.01.063.0
Newport1085510020.055.62.878.4
Cardiff5345293795.0155.07.5167.5

Metadata

YTHS0002: Youth Service Workforce - Management and delivery staff

Statistical Directorate, Welsh Assembly Government

Diweddariad Nesaf: Nid yw’n cael ei ddiweddaru mwyach.Diweddariad Nesaf: Nid yw’n cael ei ddiweddaru mwyac

Youth service, young people, children, workforce, youth worker

Enw
YTHS0002