Neidio i'r cynnwys
Wrth i'r galw gynyddu ar gyfer ystadegau a data i fesur effaith y pandemig COVID19, mae rhaid i ni newid ein harferion casglu a rhyddhau data, gan ganolbwyntio ymdrechion ar ddadansoddiadau ac ystadegau blaenoriaeth. https://llyw.cymru/ystadegau-ac-ymchwil
Darparwr data: Llywodraeth Cymru Rheoli Gwybodaeth Crynodeb o incwm yn ôl awdurdod lleol
None
BlwyddynDiwedd Blwyddyn Ariannol[Hidlwyd]
Cod Ardal[Hidlo]
Measure2
[Lleihau]MesurDadansoddiad o incwm a gwariant ariannol[Hidlwyd]
-
[Lleihau]Mesur 1
-
Mesur 2
[Lleihau]Awdurdod lleol22 awdurdod lleol a mynediad i Gymru gyfan[Hidlo]
-
-
Awdurdod lleol 1
[Lleihau]Cyllid: Incwm: Cyfanswm Incwm (cyllid craidd ac incwm ychwanegol)Cliciwch yma i ddidoliCyllid: Incwm: Cyfanswm Incwm (cyllid craidd ac incwm ychwanegol)
[Ehangu]Cliciwch yma i ddidoliCyllid: Incwm: Cyllideb graidd y gwasanaeth ieuenctid[Ehangu]Cliciwch yma i ddidoliCyllid: Incwm: Cyfanswm adrannau awdurdod lleol[Ehangu]Cliciwch yma i ddidoliCyllid: Incwm: Cyfanswm ffynhonellau arall[Ehangu]Cliciwch yma i ddidoliCyllid: Incwm: Cyfanswm ffynonellau cenedlaethol[Ehangu]Cliciwch yma i ddidoliCyllid: Incwm: Cronfeydd y Loteri[Ehangu]Cliciwch yma i ddidoliCyllid: Incwm: Unrhyw ffynonellau arall
[Lleihau]Mae pob awdurdod lleol yng Nghymru113,427,6236,632,8088,785,77171,138,799250,0701,306,889201,541,961
Mae pob awdurdod lleol yng NghymruYnys MônNi ddarparwyd unrhyw ddata ar gyfer 2016-17. Nid oes data ar gyfer aelodaeth, achredu a lleoliadau ar gael ar gyfer 2014-15 neu 2015-16. Mae data ar gyfer 2013-14 a ddefnyddir ar gyfer 2015-16..|Nid yw\'r eitem o ddata ar gael..|Nid yw\'r eitem o ddata ar gael..|Nid yw\'r eitem o ddata ar gael..|Nid yw\'r eitem o ddata ar gael..|Nid yw\'r eitem o ddata ar gael..|Nid yw\'r eitem o ddata ar gael..|Nid yw\'r eitem o ddata ar gael
Gwynedd6,314,910257,291341,1862,081,745008,995,132
Conwy5,222,8852,1642,000885,35586827,3226,140,594
Sir Ddinbych3,090,530405,47966,049935,340082,2014,579,599
Sir y Flint5,805,89917,191511,4261,239,665007,574,180
Wrecsam7,592,311255,2361,500,1434,429,6480418,44814,195,785
Powys5,535,5391,202,631261,1722,903,2690227,14710,129,757
Ceredigion1,852,36839,80426,012723,947002,642,131
Sir Benfro3,928,5030241,0853,177,142007,346,730
Sir Gaerfyrddin3,756,33001,045,2286,808,89109,93511,620,384
Abertawe8,215,682063,7786,435,1360014,714,596
Castell-nedd Port Talbot3,390,738313,113176,8864,165,915008,046,652
Pen-y-bont ar Ogwr3,432,479110,918131,4595,107,319249,2029,6009,040,977
Bro Morgannwg6,027,173139,355229,8133,484,593019,0199,899,955
Rhondda Cynon Taf13,312,133225,2131,243,5562,624,3490197,98417,603,236
Merthyr Tudful3,096,883583,26510,8451,813,794005,504,788
Caerffili8,843,8840375,0656,448,2570200,31515,867,521
Blaenau Gwent2,172,678660,799658,1304,371,21701,7197,864,542
Tor-faen2,955,514164,523149,0891,440,644004,709,770
Sir Fynwy3,953,266209,539318,1082,240,4650113,1996,834,577
Casnewydd1,950,867482,426492,1294,666,134007,591,556
Caerdydd11,171,5161,563,862842,7673,609,6230017,187,768

Metadata

Teitl

Youth service finance - Income and expenditure

Diweddariad diwethaf

10 Mehefin 2021 10 Mehefin 2021

Diweddariad nesaf

Mehefin 2022

Sefydliad cyhoeddi

Llywodraeth Cymru

Ffynhonnell 1

Casgliad data am y Gwasanaeth Ieuenctid, Llywodraeth Cymru

Cyswllt ebost

ystadegau.addysgol16@llyw.cymru

Dynodiad

Gwybodaeth reolaethol

Lefel isaf o ddadelfennu daearyddol

Awdurdodau lleol

Cwmpas daearyddol

Cymru

Cwmpas ieithyddol

Saesneg yn unig

Trwyddedu data

Gallwch ddefnyddio ac ailddefnyddio'r data hwn am ddim mewn unrhyw fformat neu gyfrwng, dan delerau'r Drwydded Llywodraeth Agored - gweler http://www.nationalarchives.gov.uk/doc/open-government-licence-cymraeg

Disgrifiad cyffredinol

The information presented here shows income and expenditure in the Welsh Youth Service by local authority.

Casgliad data a dull cyfrifo

The information presented here is collected via annual returns from local authorities as at 31 March each year. Please refer to the guidance notes and data collection form for a description of the criteria for each question and details of the format in which the data are collected (see weblinks).

Amlder cyhoeddi

Blynyddol

Cyfnodau data dan sylw

For the 2010-11 and 2011-12 surveys, there has been a considerable amount of work on guidance and definitions to ensure a consistent approach between authorities, to clarify some known issues with earlier surveys, and to reflect current policy. As such, this dataset does not contain any direct comparisons with years prior to 2010-11, as it would provide an inaccurate picture in terms of qualitative outcomes and impact. Data for prior years can be found in the sub-folder ‘Data to 2009-10’.

In 2011-12 and 2012-13, Isle of Anglesey were unable to supply membership accurate estimates. For 2011-12 estimates have been brought forward from 2010-11. No data has been included for 2012-13

Defnyddwyr, defnydd a chyd-destun

Please find this information in the related statistical publication, as per the given weblink.

Talgrynnu wedi'u ddefnyddio

None

Gwybodaeth am ddiwygiadau

Data prior to the last period covered have been revised since previously published. Revisions are marked in the data with an (r).

As these data also form part of other data collections, for example counts of properties which are compliant with the Welsh Housing Quality Standard, it is possible that the data will be subject to minor revision in due course. If necessary, for example where revisions are significant, these amendments will also be included in a revised formal release of data (see weblinks).

Ansawdd ystadegol

Please find more on this in the related statistical publication, as per the given weblink.
Note that the quality of the data collected through this survey continues to develop, as centrally we improve the guidance and definitions used within the survey, and locally youth services refine their management systems, which were purchased using funding from the Welsh Government revenue grant allocation for 2009-10, to ensure that all the data gathered for the audit is robust, current and accurate. Both of these issues impact upon the comparability of data from year to year.

Allweddeiriau

Youth service, Children, Young people, Workforce, Registered members, Contacts, Accreditations, Income, Expenditure, Settings, Projects

Enw

YTHS0015