Neidio i'r cynnwys
Wrth i'r galw gynyddu ar gyfer ystadegau a data i fesur effaith y pandemig COVID19, mae rhaid i ni newid ein harferion casglu a rhyddhau data, gan ganolbwyntio ymdrechion ar ddadansoddiadau ac ystadegau blaenoriaeth. https://llyw.cymru/ystadegau-ac-ymchwil
Darparwr data: Llywodraeth Cymru Nifer y profion gwrthgyrff a broseswyd yn labordai GIG Cymru
None
Galwch heibio Caeau Hidlo Yma
Measure2
[Lleihau]Canlyniad prawf[Hidlo]
-
Canlyniad prawf 1
[Lleihau]Wythnos yn cychwyn[Hidlo]
-
-
Wythnos yn cychwyn 1
[Lleihau]Nifer y profionProfion Gwrthgyrff Iechyd Cyhoeddus Cymru a data llif unffordd (gwrthgyrff) IGDCCliciwch yma i ddidoliNifer y profionProfion Gwrthgyrff Iechyd Cyhoeddus Cymru a data llif unffordd (gwrthgyrff) IGDC
Cliciwch yma i ddidoliProfion positifProfion Gwrthgyrff Iechyd Cyhoeddus Cymru a data llif unffordd (gwrthgyrff) IGDCCliciwch yma i ddidoliProfion negatifProfion Gwrthgyrff Iechyd Cyhoeddus Cymru a data llif unffordd (gwrthgyrff) IGDCCliciwch yma i ddidoliProfion amhendantProfion Gwrthgyrff Iechyd Cyhoeddus Cymru a data llif unffordd (gwrthgyrff) IGDC
[Lleihau]Pob wythnos(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.14,745(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.80,410(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.215(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.95,370
Pob wythnos18 Mai 2020221067135
25 Mai 2020924073502
01 Mehefin 2020742833360
08 Mehefin 202017560510790
15 Mehefin 20203103,145113,466
22 Mehefin 20201,37711,051512,433
29 Mehefin 2020(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.1,039(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.8,04369(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.9,151
06 Gorffennaf 2020(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.824(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.8,1334(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.8,961
13 Gorffennaf 2020(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.887(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.9,4855(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.10,377
20 Gorffennaf 2020(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.1,092(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.9,764(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.11(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.10,867
27 Gorffennaf 2020(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.766(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.5,3543(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.6,123
03 Awst 2020(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.624(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.4,5673(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.5,194
10 Awst 2020(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.435(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.3,216.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.3,651
17 Awst 2020(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.348(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.2,6471(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.2,996
24 Awst 2020(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.270(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.1,938.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.2,208
31 Awst 2020(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.252(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.1,651.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.1,903
07 Medi 2020(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.231(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.2,142.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.2,373
14 Medi 2020(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.219(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.2,173.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.2,392
21 Medi 2020(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.196(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.1,336.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.1,532
28 Medi 2020(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.144(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.1,165.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.1,309
05 Hydref 2020(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.73(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.900.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.973
12 Hydref 202042347.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol389
19 Hydref 202056(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.465.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol(r) The data item has been revised since previously published in StatsWales.521
26 Hydref 202027222.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol249
02 Tachwedd 202027793109
09 Tachwedd 20203385.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol118
16 Tachwedd 20203057289
23 Tachwedd 20202042.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol62
30 Tachwedd 20202828.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol56
07 Rhagfyr 20203238.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol70
14 Rhagfyr 20203845.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol83
21 Rhagfyr 20202029.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol49
28 Rhagfyr 20202415.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol39
04 Ionawr 20212543.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol68
11 Ionawr 20212733.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol60
18 Ionawr 20212933163
25 Ionawr 20213936.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol75
01 Chwefror 202180441125
08 Chwefror 2021139393181
15 Chwefror 2021199553257
22 Chwefror 2021213494266
01 Mawrth 2021274348316
08 Mawrth 2021366805451
15 Mawrth 2021152261179
22 Mawrth 2021376398423
29 Mawrth 2021379398426
05 Ebrill 2021198284230
12 Ebrill 2021295387340
19 Ebrill 2021286302318
26 Ebrill 202115139.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol190
03 Mai 2021226306262
10 Mai 202184292115
17 Mai 202115321.Nid yw\'r eitem ddata yn berthnasol174
24 Mai 2021390216417
31 Mai 2021377223402
07 Mehefin 2021409252436
14 Mehefin 20215114166

Metadata

Teitl

Nifer y profion gwrthgyrff a broseswyd yn labordai GIG Cymru

Diweddariad diwethaf

23 Mehefin 2021 23 Mehefin 2021

Diweddariad nesaf

30 Mehefin 2021

Sefydliad cyhoeddi

Llywodraeth Cymru

Ffynhonnell 1

Iechyd Cyhoeddus Cymru

Ffynhonnell 2

Iechyd a Gofal Digidol Cymru (IGDC)

Cyswllt ebost

kas.covid19@llyw.cymru

Dynodiad

Dim

Lefel isaf o ddadelfennu daearyddol

Cymru

Cwmpas daearyddol

Cymru

Cwmpas ieithyddol

Saesneg a Chymraeg

Trwyddedu data

Gallwch ddefnyddio ac ailddefnyddio'r data hwn am ddim mewn unrhyw fformat neu gyfrwng, dan delerau'r Drwydded Llywodraeth Agored - gweler http://www.nationalarchives.gov.uk/doc/open-government-licence-cymraeg

Disgrifiad cyffredinol

Number of weekly antibody tests and results authorised by NHS Wales laboratories.

Casgliad data a dull cyfrifo

Mae’r data yn wybodaeth reoli sydd wedi’i chasglu i gefnogi gweithgarwch profi. Rydym yn cyhoeddi’r data i ddarparu crynodeb amserol o weithgarwch profi ond nid yw wedi bod yn destun yr un lefel o sicrwydd ansawdd â’r ystadegau swyddogol, gyda’r data yn destun diwygiadau yn y dyfodol.

Amlder cyhoeddi

Wythnosol

Cyfnodau data dan sylw

18 Mai 2020 ymlaen

Gwybodaeth am ddiwygiadau

The data are management information, not official statistics, and are revised regularly. The Public Health Wales surveillance dashboard is updated daily with the most recent data, including revisions to the data published here.

From 13 July, Public Health Wales have combined tests and results processed in NHS Wales laboratories and non-NHS Wales laboratories, which were previously reported separately. Further details are included in the release outlining which tables and charts show tests authorised for both laboratories or separately. The data has been revised historically except for the annex table showing the number of tests authorised in the last 24 hours to 1pm, which reflects what was published on the Public Health Wales surveillance dashboard on a given day.

On the evening of Friday 11 December, there was planned maintenance of the Welsh Laboratory Information Management System (WLIMS) to allow essential service upgrades to take place. On Monday 14 December, figures were updated for the period of 1pm on Friday 11 to 9am on Sunday 13, a total of 44 hours, however the data flows for tests from the WLIMS had been affected during this period. After this downtime, there was a period of data reconciliation and validation which are reflected in the figures in this publication.

Ansawdd ystadegol

Gall cyfanswm nifer y profion a gwblhawyd fod yn wahanol i’r hyn sydd mewn tablau eraill oherwydd gwahanol amseroedd adrodd. At ddibenion y dadansoddiad hwn, wythnos yw 00:00 dydd Llun i 23.59 ddydd Sul.

Mae nifer y profion a'r canlyniadau yn adlewyrchu cipolwg mewn amser a bydd y strategaeth samplu yn dylanwadu'n fawr arno ar yr eiliad honno. Mae rhagor o wybodaeth ar gael ar y tudalennau profion gwrthgyrff: coronafirws (COVID-19) ar ein gwefan.

Os yw prawf gwrthgyrff yn amwys, mae'n golygu bod y canlyniad yn amhendant.

Allweddeiriau

COVID-19, Coronafeirws, Profion